1. Forsíða
  2. Um okkur
  3. Starfsfólk

Stjórnendur

Nafn Starfslýsing Netfang
Arnór Guðmundsson Forstjóri
Erling Ragnar Erlingsson Sviðsstjóri miðlunarsviðs
Helga Óskarsdóttir Sviðsstjóri þjónustusviðs
Sverrir Óskarsson Sviðsstjóri matssviðs

Verkefnastofa

Nafn Starfslýsing Netfang
Guðrún Birna Jóhannsdóttir Teymisstjóri
Kolfinna Jóhannesdóttir Teymisstjóri
Sveinbjörn Y. Gestsson Teymisstjóri
Valgerður Rún Benediktsdóttir Lögfræðingur

Mat

Nafn Starfslýsing Netfang
Almar M. Halldórsson PISA
Andrea Anna Guðjónsdóttir Sérfræðingur
Auðun Valborgarson Prófagerð
Auður Aðalsteinsdóttir Prófagerð
Björk Ólafsdóttir Ytra mat skóla
Elsa Pálsdóttir Sérfræðingur
Guðrún Birna Einarsdóttir Prófagerð
Hafdís Guðrún Hilmarsdóttir Sérfræðingur
Hanna Hjartardóttir Ytra mat
Heiðrún Scheving Ingvarsdóttir Sérfræðingur
Henrý Þór Baldursson Forritari
Hulda Karen Daníelsdóttir Sérfræðingur
Inga Úlfsdóttir Prófagerð
Óskar H. Níelsson Sérfræðingur
Ragnar F. Ólafsson Alþjóðlegar rannsóknir
Rósa Einarsdóttir Framkvæmd prófa
Sigurgrímur Skúlason Prófagerð
Skúli Pétursson Prófagerð
Svanhildur Steinarsdóttir Sérfræðingur
Sverrir Þórisson Prófagerð
Þorbjörn Kristjánsson Innleiðing prófakerfis, alþjóðleg verkefni
Þóra Björk Jónsdóttir Ytra mat

Miðlun

Nafn Starfslýsing Netfang
Auður Bára Ólafsdóttir Ritstjóri í stærðfræði
Elín Lilja Jónasdóttir Ritstjóri í íslensku á yngsta stigi og tónmennt
Ester Magnúsdóttir Grafísk miðlun
Guðríður S. Sigurðardóttir Ritstjóri í upplýsinga og tæknimennt
Hafdís Jónsdóttir Grafískur hönnuður
Harpa Pálmadóttir Ritstjóri í dönsku, trúarbragðafræði, myndmennt ofl.
Ingólfur Steinsson Ritstjórn í tónmennt og prófarkalestur
Margrét Friðriksdóttir Framleiðslustjóri
Sigríður Wöhler Ritstjóri í íslensku
Sigrún Sóley Jökulsdóttir Ritstjóri í samfélagsgreinum
Þór Þorbergsson Forritari
Þórhildur Sverrisdóttir Grafísk miðlun

Þjónusta

Nafn Starfslýsing Netfang
Anna Brynhildur Steindórsdóttir Þjónustuver - afgreiðslustjóri
Erla Ósk Guðjónsdóttir Umsjón með undanþágunefnd grunnskóla og fagráð eineltismála
Erlendur Pétursson Forritari
Garðar Páll Gíslason Forritari
Guðrún Sigurðardóttir Þjónustuver
Gunnar Ingi Jakobsson Þjónustuver - þjónustustjóri
Gunnhildur Steinarsdóttir Kynningarstjóri
Hinrik Jónasson Kerfisstjóri
Íris Rut Bergmann Sérfræðingur
Kristjana Knudsen Skjalastjóri
Kristrún Birgisdóttir Framhaldsskólar - Undanþágunefnd, brottfall, innritun ofl.
Skúli Leifsson Framhaldsskólar
Sólveig Björnsdóttir Eldhús
Steingrímur A. Jónsson Framhaldsskólar
Steinunn Sveinsdóttir Gjaldkeri

Var efnið á þessari síðu hjálplegt?